• Nguồn điện DC QUINT-PS/3AC/24DC/5 hãng Phoenix Contact
  • Lượt xem: 4689
    • Output: 24VDC, 5A
    • Input AC: 3 pha, 3x320VAC - 575VAC, vỏ kim loại