Nguồn điện DC QUINT-PS/3AC/24DC/5 hãng Phoenix Contact
- Lượt xem: 4695
- Output: 24VDC, 5A
- Input AC: 3 pha, 3x320VAC - 575VAC, vỏ kim loại